HALMASHAURI YA WILAYA NKASI
MHUTASARI WA BODI YA ZABUNI-TAREHE

28/09/2021
AGENDA

AGENDA NA.01:KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao saa 9.30 asubuhi na kuwataka wajumbe wajadili agenda zilizokuwa
mezani kwa umakini mkubwa ili waweze kutoa maazimio yatakayoleta tija kwa Halmashauri ya
wilaya ya Nkasi.

AGENDA NA.02:KUSOMA NA KUTHIBITISHA MHUTASARI WA TAREHE
10/09/2021

Wajumbe walipitia muhutasari wa tarehe 10/9/2021 na kujiridhisha kwamba yzliyojadiliwa
yalikuwa sahihi,hivyo mwenyekiti wa kikao alisaini mhutasari huo kwa ajili ya kumbukumbu ya
hapo baadae.

AGENDA NA.03:YATOKANAYO NA KIKAO CHA TAREHE 10/9/2021

NA. | AZIMIO MHUSIKA UTEKELEZAIJI

1. Katibu asimamie stahiki za wajumbe | Katibu wa Bodi ya Manunuzi | Agizo
wa Bodi ya zabuni kwa mujibu wa na Ugavi limezikatiwa.Katibu
sheria amewasiliana na

Mkurugenzi Mtendaji
ameahidi kulipa vikao
vyote halali vya Bodi ya
zabuni ambavyo ni
vikao vine kwa mwaka
kisheria

AGENDA NA.05: KUOMBA IDHINI YA BODI YA ZABUNI ILI KUTUMIA
SH.3,375,489,520 FEDHA ZA UTEKELEZAJI WA MPANGO WA MAENDELEO KWA
USITAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO-19 KWA NJIA YA FORCE



ACCOUNT/SINGLE SOURCE KATIKA UJENZI WA MADARASA SHULE ZA MSINGI
NA SEKONDARI MWAKA 2021/2022

Kwa idhini ya Mwenyekiti katibu wa bodi ya Zabuni alieleza juu ya ujio wa fedha ya mradi wa
ujenzi wa miradi ya elimu msingi na sekondari ambayo ni jumla ya sh.3,375,489,520. Kwa kutu

tumia njia ya manunuzi ya Force account/Single source
Wajumbe walijali kwa kina juu ya ujenzi husika na kuazimia yafuatayo:

e Ujenzi huo ufanyike kwa njia ya Force account/ Single source kama ilivyo
pendekezwa na Ofisi ya-Rais TAMISEMI

Wajumbe wa bodi ya zabuni wahakikishe wanatembelea mradi ili waweze kushauri
mambo mbalimbali kwa kadri mradi utakavyo kuwa unatekelezwa na siyo kutumika

tu kuidhinisha njia ya manunuzi ya Force account bila kujua kinachoendelea kwenye

hatua za utekelezaji.
e Wajumbe wa Bodi ya zabuni vile vile wamesisitiza sana kufuata taratibu za
mwongozo wa Force Account wa May, 2020 wa uundwaji wa kamati ngazi ya chini ili
kuongeza uwazi na uwajibikaji.
Wajumbe walishauri Kutoa kipaumbele kwa Taasisi za Umma katika ujenzi wa

Miradi ili kupunguza gharama za usimamizi na ufuatiliaji.

AJENDA NA.5

IDHINI YA KUOMBA MATUMIZI YA SH.810,000,000 FEDHA ZA IDARA YA AFYA KWA AJILI YA
UNUNUZI WA MASHINE YA X RAYS,UJENZI WA MAJENGO YA DHARURA MAANDIKO YA MIRADI
NA UJENZI WA NYUMBA ZA WATUMISHI WA IDARA YA AFYA KWA NJIA YA FORCE

ACCOUNT/SINGLE SOURCE 2021/2022.

bodi ya zabuni waliafikiana kwa pamoja na

Baada ya M/kiti kutoa ufafanuzi kwa wajumbe wa
nt /Single Sourcemichakato ya maandiko

kutoa idhini ya kuruhusu Matumizi ya force accou
iendelee kwa ajili ya maslahi mapana ya Halmashauri ya Wilaya Nkasi

a ujenzi (BOQ)ili kuharakisha

Wajumbe walisisitiza uharakishwaji wa maandalizi ya makisio y
Mwaka wa Fedha 2021/2022.

utekelezaji wa shughuli za ujenzi wa miradi ya maendeleo kwa
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AGENDA NA.06: MENGINEYO KWA IDHINI YA MWENYEKITI

wajumbe walimwagiza Katibu wa bodi ya zabuni kuhakikisha anakuwa bega kwa bega na

kamati zitakazoundwa ngazi ya kijiji kuhakikisha zinafanya kazi kwa kuzingatia mwongozo wa
Force Account/Single source

AGENDA NA.07:KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti alifunga kikao saa 10.50 asubuhi kwa kuwapongeza kwa michango yao mizuri ya

mawazo ambayo hakika ni chachu ya maendeleo kwa Halmashauri ya Wilaya Nkasi,baada ya
hapo aliruhusu wajumbe kuendelea na majukumu mengine.

MHUTASARI UMETHIBITISHWA/HAUJATHIBITISHWA NA: -
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WILLY J.NDABILA TAREHE MAYUMA NZILANTUZU
KATIBU BODI YA ZABUNI ......ccccceeueeee MWENYEKITI BODI YA ZABUNI
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